"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยๆกันทั้งนั้นเลย  อ่ะ   รถป๋มยังเป็นแม็ก 15 อยู่เลย  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยๆ..หล่อๆ  กันทั้งนั้นเลยครับ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ๊ยๆๆ..เอามาโชว์กันใหญ่...อิจฉา  ง่า   

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/8/2012 22:32 โดย aekmo

วันนี้ไปเปลียนแม็กมาใหม่  จาก 15 มาเป็น 17 หน้ากว้าง 8.25 ออฟเซ็ท 30 หน้า-หลัง  ยาง 205/40/17 ไม่รู้ว่าจะสวยไหมครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/8/2012 08:40 โดย chujeabjame

ตอบกลับ  aekmo

ส ...
chujeabjame โพสต์เมื่อ 25/8/2012 08:39

ไม่ติดครับ...เป็นโช้คสตัรทปรับเกลียว  ปรับขึ้น-ลง ได้

สตรัทนี่ปรับลงสุดแล้วรึป่าวครับ ปรับแข็งสุดรึป่าว
...
cirCe โพสต์เมื่อ 27/8/2012 18:48

ปรับลงสุดเลยครับ  แต่วันนี้ ไปเอาแหวนลองสตรัท ออก  เพื่อให้เตี้ยลงอีก  แล้วปรับแข็งสุด  ผมใช้ของ silver's ครับ 28,500 บาท(ค่าใส่ 1,000 บาท)

ตอบกลับ  aekmo

15 นี่แม็กไรอะคับ Volk หรือ ADVAN แท้แน่เบย อิ ...
dekyipoonz โพสต์เมื่อ 29/4/2013 14:01

เก็บตังค์ใส่ 17 แล้วครับ  อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host