"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
new shoes Samurai Dojo 17  ค่อยๆ แต่ง รอเปลี่ยนกระจังหน้า อยากเปลี่ยนไฟวงแหวนค่ะ แนะนำหน่อยน่ะค่ะ

City shoes in Ford Fieta
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/8/2012 08:40 โดย chujeabjame

ตอบกลับ 159# aekmo

สวยมากส์. โหลดลงมั้ยค่ะกี่นิ้วค่ะ ขับแล้วแข็งมากมั้ย เลี้ยวติกซุ้มมั้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 176# dacharin

ตอนแรกตั้งใจเปลี่ยน Lenso Samurai Buchido 17" สีดำหน้าเงา ค่ะ

แต่ของมาช้า ต้องรออีก 7 วัน ที่ร้านบอกว่า Dojo เข้า ลองมาดูลายก่อนมั้ย ไปดูก็เปลี่ยนเลยค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host