"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าแม็ก 17 ต้องออฟเซตเท่าไหร่ ยางขนาดใหนครับ ถึงจะไม่ิติด กำลังเล็งๆ 17 ไว้เหมือนกันแต่ยังไม่ได้รถเลย จองไว้ตั้งแต่ ก.พ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 13# ottowa

มันก็คือการถ่วงล้อแหละครับ แต่ล้อแม็กต์สวยจะเอาตะกั่วไปติดที่ขอบเหมือนกับล้อธรรมดาก็กระไรอยู่ เลยต้องแปะแบบที่เห็นนั่นแหละครับ ที่อยากรู้คือ แม็กต์+ยางใหม่ๆ ทำไมต้องถ่วงกันขนาดนี้ต่างหากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host