"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของเก่าเอามาเล่าไหม่่่

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/11/2012 13:55 โดย satapop

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/11/2012 13:54 โดย satapop

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/8/2012 18:29 โดย satapop

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/8/2012 18:21 โดย satapop

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/8/2012 14:40 โดย satapop

ไปใส่ยางมาละครับ...
เลยเอามาให้ชมบ้าง LENSO Project D spec E เหมือนคันสีขาวในโพสก่อนหน้านี้
แต่ของผมล้อสีดำด้านให้แมทกับรถสีดำที่สภาพเขรอะๆ จนสีดูด้านๆ เหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ

ล้อหน้าล้นมานิดหน่อย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้แม๊กแหล่มๆมีใครแนะนำบ้างครับผม

ขอแจมด้วยคันคร้าบ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

javascript:;javascript:;javascript:;

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/8/2012 15:51 โดย 0ou

ตอบกลับ 76# tok28
อยากลงเหมือนกัน แต่รูปอยู่ในไอแพด ลงมะได้อะ

@iamchana  นี่โหลดรึเปล่าครับ

@iamchana  นี่โหลดรึเปล่าครับ
the_most_ng51 โพสต์เมื่อ 13/8/2012 07:10

ไม่ได้โหลดครับ ท้ายดูเตี้ยเพราะมีคนนั่งท้ายรถ 2 คนครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/8/2012 14:40 โดย satapop

ไปใส่ยางมาละครั ...
satapop โพสต์เมื่อ 11/8/2012 14:29

สวยงามมากเลยครับ โดนไปเท่าไรครับชุดนี้แล้วโหลดหรือเปล่าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host