"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/7/2012 17:44 โดย wanchai_AIA

แก้ไขครั้งสุ ...
wanchai_AIA โพสต์เมื่อ 10/7/2012 17:38

อยากทราบว่าท่านทำอย่างไรจึงไม่ติดขอบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 72# kookkai19

โหลงลงไม่เยอะ  ....เคย..ติดเหือนกัน 2 ครั้ง....จั้มแรงๆๆ..มากๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจะใส่ล้อ 205/45/R17 ต้องใช้ mag หน้ากว้างขนาด 7" หรือ 7.5" ดีครับ  ลองไป search มาเห็นบางคนใส่ mag 7-17 แต่ใส่ยาง 205 บ้างก็ใส่ 215  ขอความกระจ่างครับ

ขอแจม 1 คันครับ

ขอแจม 1 คันครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

อยากโชว์เหมือนกันคับ แต่ลงรุปไม่เป์น 5555
[img][/img]

ตอบกลับ 8# ottowa

โหลเท่าไรครับ

ยี่ห้อinfinity เลยครับบ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กระจังหน้า หรูมากๆครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/7/2012 16:22 โดย Fray

ห้องนี้มีแต่คนหล่อๆทั้งนั้นเลย ถูกใจเจ๊
ขอโชว์ด้วยนะค๊าบบบบ
RZ Japan + Michelin PS3 205/45/R17 + Bilstein B14
ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host