"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
17 ด้วย   แต่ อยากโหลด นิดหนึ่ง  แนะนำหน่อยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 303# izneb

โหลดหรือป่าว ครับ โหลด เท่าไร แบบไหนอะครับ จะทำบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไป

เห็นของแต่ละคนและ..ละลาย..ขอเก็บข้อมูลไว้เป็นแนวทางคับ..

17" 205/45 ครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/3/2014 20:32 โดย kalongpong

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/3/2014 20:30 โดย kalongpong

ล้อ กว้าง 7 Off 42 /// ยาง 205/45/17
ฝาครอบดุมล้อหาย เศร้า...

ขอถามหน่อยครับ WORK EUROLINE
17 4/5/100 กว้าง7 et35  ติดหรือป่าวครับ

หรือต้องใส่เท่าไรแนะนำหน่อยครับ

17" 7.5 รอง 6/17 mm. 205/40
[img][/img]

ตอบกลับ  aekmo

17 ของไรเอ่ย ผมยังใช้แค่ 16 เองอะ T_T ...
dekyipoonz โพสต์เมื่อ 30/4/2013 13:21

16" Offset เท่าไหร่ครับ

มึดเกินไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host