"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากเห็น สีเทา 2012 จังเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพราะส่วนที่บางที่สุดของยาง(จุดเหลือง)ไม่ตรงกับ ...
sak_fo โพสต์เมื่อ 10/7/2012 17:07

ขอบคุณมากคับ สำหรับความรู้เรื่องยาง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพราะส่วนที่บางที่สุดของยาง(จุดเหลือง)ไม่ตรงกับ ...
sak_fo โพสต์เมื่อ 10/7/2012 17:07

แล้วแบบนี้ ผมต้องไปให้ร้านมันแก้ใหม่ไหมคับ หรือว่าปล่อยไว้ก้อไม่เปนไร

แล้วแบบนี้ ผมต้องไปให้ร้านมันแก้ใหม่ไหมคับ หรือว่ ...
ottowa โพสต์เมื่อ 11/7/2012 10:29

ตามชอบเลยคับ เพราะเค้าเอาตะกั่วถ่วงแล้ว แต่ถ้าไม่อยากให้มีตะกั่วมาติดที่แม็คมากจนดูไม่สวยก้อให้ช่างเค้าเปลี่ยนตำแหน่งให้ตรงจุดเท่านี้ตะกั่วก้อจะเหลือน้อยลงครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/7/2012 17:13 โดย sak_fo

มาแนวใหม่(ไม่ล้างรถ)...อิอิ Advanti 17"+DUNLOP LM703 205/45R17

ออกแนวสกปรกนิดนึงคับ เพราะเขาใหญ่ผนตกบ่อย^^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/7/2012 13:11 โดย bigga_bigga

ขออนุญาตลงนะครับ ทั้ง 3 รูป เป็น แม็กซ์ชุดเดียวกัน
แต่ต่างกันที่สีเท่านั้นเองครับ ทั้งสีรถและสีแม็กซ์
ลืมบอก แม็กซ์ model10 ครับ
ยาง dunlop เลอมัง 702กับ703  205/40/17 ใส่ได้แต่ยี่ห้อกับรุ่นนี้เท่านั้น
เพราะแก้มหลบครับ กับสปริงโหลด ไม่ติดซุ้มล้อครับ

อันนี้สีรถเดิมครับ

อันนี้สีรถใหม่กับแม็กซ์สีเดิมครับ

อันนี้สีรถใหม่กับแม็กซ์ทำสีใหม่ครับ

อิอิ อะนะ อะนะ กริ๊ง กริ๊ง ok หนุกหนาน
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
biggashow@hotmail.com
#0898033374#
City 2003 สีแดง กฉ 2533 ระยอง

งามหลายๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/7/2012 17:44 โดย judy3999

17 ด้วยคนค่ะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
[img][/img]

ทดลองใช้เหมือนกัน ไม่แน่ใจว่าจะทำให้อัตราการซดน้ำมันเพิ่มขึ้นหรือเปล่า

แจมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host