"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 271# wut97

ผม เสกสรร ครับ ตอนนี้อยู่ ม.6/1  พสช ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

ใส่ แม็ก17" กว้าง 8" ยาง 205/45/17 จะติดซุ้มป่าวคับ
มือใหม่คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของเก่าเอามาเล่าไหม่่่
paradon_ie โพสต์เมื่อ 11/8/2012 10:39

รบกวนขอสเปกแมก+ยางด้วยครับ
   แล้วกระจังหน้าพ่นหริอติดสติ๊กเกอร์คับ

*---*
golf2914 โพสต์เมื่อ 20/8/2012 23:45

แมกซ์ของอะไรครับ ออฟเซตเท่าไร  รบกวนขอสเปกของแมกซ์ครับ
      ใช้อะไรโหลดครับ โหลดลงเท่าไรคับ
      กระจังหน้าพ่นหรือติดสติ๊กเกอร์คับ

enkei sc 22
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

MAX 17 ไม่โหลดครับ
nutum โพสต์เมื่อ 5/9/2012 21:22

สวยมากๆๆ แม็ก + ยางเท่าไหร่เหรอครับ

ขอแจมด้วยคันคร้าบ
iamchana โพสต์เมื่อ 11/8/2012 18:32

กะจังหน้าทำที่ไหนคับ ราคาเท่าไหร่ งามอีหลีครับ

กะจังหน้าทำที่ไหนคับ ราคาเท่าไหร่ งามอีหลีครับ ...
HelloArM โพสต์เมื่อ 9/1/2013 23:26

ที่นี่เลยครับ https://www.facebook.com/nongracingshop
ราคาขึ้นอยู่กับคุณภาพที่ต้องการครับ ติดต่อสอบถามไปได้เลยครับ

โหลดนิดหน่อย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ขอแจมด้วยคันคร้าบ
iamchana โพสต์เมื่อ 11/8/2012 18:32

แม็กยี่ห้ออะไรหรอครับ   ใส่ยางเท่าไหร่  แล้วได้โหลดมั้ยครับ   ค่าเสียหายเท่าไหร่
ขอคำแนะนำด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host