"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอลองลง ก่ะเค้ามั่ง ^^:lol

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำด้วยครับมือใหม่

ใส่แม๊ก 17" ไม่โหลดใส่ยางเบอร์ไรกันครับ
ใส่แล้วรถจะแข็งกระด้างขึ้นมากไหมครับ แล้วจะติดซุ้มไหม
ขอบคุณมากครับ

ตอบกลับ 255# sopaboon

ส่วนมากจะใช้ยาง 205 45 17 ครับความแข็งไม่ต้องห่วง แข็ง ครับ แต่สวยแล้วยึดถนนได้ดีครับ ได้อย่างเสียอย่างครับ

ตอบกลับ 256# zaza26

ขอบคุณมากครับ

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ แต่ว่าจะติด 16 กลัวติดซุ้ม

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ แต่ว่าจะติด 16 กลัวติดซุ้ม

17 เหมือนกันจร้า

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/7/2012 17:44 โดย wanchai_AIA

แก้ไขครั้งสุ ...
wanchai_AIA โพสต์เมื่อ 10/7/2012 17:29

โหลดหรือเปล่าครับ มีติดมั้ย แก้ไขยังไง ขบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host