"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/8/2012 22:32 โดย aekmo

วันนี้ไปเปลียน ...
aekmo โพสต์เมื่อ 24/8/2012 22:29

อ่าแม็ก ยางชุดเดิมพี่ปล่อยไปแล้วหรอ กำ ผมคนที่โทรถามอ่านะ ที่บอกว่าให้โทรไปหาอีกทีวันที่ 5 อ่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 159# aekmo

ถ้าปล่อยแล้วก็ไม่เป็นไร ตอบกลับด้วยให้ทราบก็ดีมากครับ แต่ถ้ายังผมขอมารับช่วงต่อนะ อิๆๆ อยากสวยบ้าง

ตอบกลับ 162# narong2522

แม็กสวยมากๆ ใช๋Lenso Project D ไหมครับเขาเรียกสีอะไรครับรถผมสีดำจะเข้าหรือเปล่าพอดีเล็งๆตัวนี้ไว้อยู่รบกวนขอสเปกแม็ก+ยาง+ค่าเสียหาย

แจ่มๆแหล่มๆ ทั้งนั้น

*---*
golf2914 โพสต์เมื่อ 20/8/2012 23:54

อยู่หาดใหญ่ป่ะครับ เหมือนจะเคยเห็น แถวๆริมรั่ว ^^

ไม่ติดครับ...เป็นโช้คสตัรทปรับเกลียว  ปรับขึ้น-ลง ได้ ...
aekmo โพสต์เมื่อ 25/8/2012 17:42

สตรัทนี่ปรับลงสุดแล้วรึป่าวครับ ปรับแข็งสุดรึป่าว
ไม่ทราบใช้ของอะไรอยู่ครับ กำลังสนใจสตรัทอยู่ครับ ^^

สตรัทนี่ปรับลงสุดแล้วรึป่าวครับ ปรับแข็งสุดรึป่าว
...
cirCe โพสต์เมื่อ 27/8/2012 18:48

ปรับลงสุดเลยครับ  แต่วันนี้ ไปเอาแหวนลองสตรัท ออก  เพื่อให้เตี้ยลงอีก  แล้วปรับแข็งสุด  ผมใช้ของ silver's ครับ 28,500 บาท(ค่าใส่ 1,000 บาท)

ตอบกลับ 165# Trinolone

ใช่ครับ ยางของMAXXIS 205/45/17 ค่าเสียหาย 30000- ครับ

ของผมออกแนวใหนไม่รู้เรียบดีง่ายดีเห็นแล้วถูกใจทั้งของทั้งราคาตัดสินใจเลยครับดูไว้เป็นแนว โดนไป 19000 บาท ล้อใหม่กริ๊ปยางแฮงค์คุกญี่ปุ่นแท้ 205 45 17 บวกร้านเปิดใหม่คุยง่ายใจดีโปรกระจายแถวครอบเบรกสี่ล้อครับ เทินร์ล้อเขากวางพร้อมยางบริสโตนปี 2008 เพื่อนๆว่าราคาแรงไปใหม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host