"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากเห็นรูปยาง 205/17/45 กับ 205/17/40 มันจะต่างกันเยอะหรือป่าวคับ

มือใหม่หัดแต่งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมอยากเห็นรูปยาง 205/17/45 กับ 205/17/40 มันจะต่างกันเยอะรึป่าวน้อ...??
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 320# izneb

ขอบคุณคับ

ตอบกลับ 319# maigi
ขอบ 17 ครับ ล้อกว้าง 7.5นิ้ว ทั้งหน้าและหลัง ออฟเซต 40
ยาง Kumho KU31 205/17/45
แม็ก+ยาง ประมาณ 28,000 มั้งครับ รวมค่าแรง
ใส่สปริงแดง ของคุณทศครับ ประมาณ 5,500 มั้งครับ รวมค่าแรง

ตอบกลับ 303# izneb

รถสวยมากครับ
ขอคำแนะนำด้วยครับ
ขอบ และ ยาง เบอร์อะไรครับ ใส่แล้วต้องโหลดป่าวครับ
ราคา+ค่าแรง .=?

มือใหม่หัดแต่งครับ

ตอบกลับ 8# ottowa

ใส่แล้ว การวิ่ง การเกาะถนน เป็นยังไงบ้างครับ

สวยๆๆๆๆ ผมกำลังมองกาขอบ 17" อยู่
ราคา+ค่าแรง กี่บาทครับ

ขอออกสื่อด้วยนะคร้าบพี่น้อง
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แม็กสวยมากครับ
กรุณาบอกยี่ห้อแม็ก รุ่น และยางด้วยคร ...
ponggu52 โพสต์เมื่อ 4/6/2013 22:18

mugen gp  ยาง 205/45/17

พี่ ๆครับ อยากรู้ว่า พี่ ๆ เทริน ล้อ+แม็ก เดิมได้ราคาเท่าไรอ่ะไร ของผม กำลังจะเปลี่ยน เลยอยากรู้ราคาที่ได้กัน คราว ๆ ของผม ขอบ15 วิ่งมา 6000 พันล่ะครับ จะได้ราคามั้ย

เอาด้วยคน
harumiji โพสต์เมื่อ 20/4/2013 20:55

แม็กสวยมากครับ
กรุณาบอกยี่ห้อแม็ก รุ่น และยางด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host