"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ    มีใครใส่ ลาย P1 บ้างครับอยากเห็น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  maigi

205/40ครับ
prasanpon โพสต์เมื่อ 14/6/2013 19:20

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ชุดนี้ ยางของอะไร CEงานไหนครับ

จะเปลี่ยน max 17 ต้องใส่ยางสเป็คไหนจะไม่ล้นออกมา

รบกวนสมาชิก ขอสเป็ค แม็ก17+สเป็คยาง แบบไม่ล้นออกมา เลี้ยวไม่ติดหน่อยครับ

รถไม่โหลดนะครับ

แต่ถ้าใส่ 215/45/R17 ไม่ได้โหลด ใส่แล้วมีปัญหาอะไรหรือเปล่าค่ะ ยางของ DUNLOP 215/45/R17 LM703 ล้อแม็ก LENSO SC-ENDO ขอบ 17 ค่ะ พอดีไม่มีความรู้เลยไปที่ร้านเขาใส่ให้มาแบบนี้ค่ะ

แจ่มเลยครับ กำลังเล็งๆ ลายนี้อยู่  แล้วใส่ยางเท่าไห ...
HelloArM โพสต์เมื่อ 16/6/2013 11:47

205/45/r17
ค่าเสียหาย 34800-6000 (เทิร์นกะทะ) = 28800 .-

ผมว่าสวยน่ะ เพราะผมพึ่งไปลงมา
vrk โพสต์เมื่อ 15/6/2013 11:43

แจ่มเลยครับ กำลังเล็งๆ ลายนี้อยู่  แล้วใส่ยางเท่าไหร่? ครับ เบ็ดเสร็จ ค่าเสียหาย ชุดนี้เท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แบบนี้สวยไหมครับ??
HelloArM โพสต์เมื่อ 14/6/2013 23:37

ผมว่าสวยน่ะ เพราะผมพึ่งไปลงมา
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แบบนี้สวยไหมครับ??
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 323# maigi

205/40ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host