"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ไหวครับ ถ้าคุณต้องเช่าหอ ต้องกิน ต้องจ่ายน้ำจ่ายไฟจ่ายค่ามือถือ

อันนี้ผมคิดว่าน้ำไฟ ค่ามือถือ คงไม่เกิน 1800 น่าจะโอ
กินจ่าย เดือนไม่เกิน 3000 นี่น่าจะโอ
หอ 2500 คิดดูครับนี่ก็หายไปเกือบ 40% ของรายได้ รวมรายได้อื่น นี่มาแน่นอนหรือป่าวครับ ผม 25000 ผมยังฝืดๆเลยครับ

คิดกลับกัน กินจ่าย ค่าน้ำไฟ หอ ไม่เกิน 5000 ผ่อนรถอีก เดาๆว่า 9500+ ต่อเดือน + 25000 ประกันภัยชั้น 1ต่อปี + เสียภาษี ปี ละ 1800

มันหายไปเยอะเหมือนกันนะครับ มาเจอน้ำมันอีกต่ำๆก็ 2500 ต่อเดือน คุณจะไปเที่ยวยังคิดมากเลยครับได้แค่ขับไปมาแล้วมาจอดเท่านั้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host