"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปาจำ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เอารถมา เปลี่ยนใส้กรองเบนซิลลล..อยู่ศูนย์เชิดชัย เรยถือโอกาศ เช็ค เเสนสี่ พร้อมเรย ไม่ได้เข้าศุนย์ หลายปี..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เอารถมา เปลี่ยนใส้กรองเบนซิลลล..อยู่ศูนย์เชิด ...
nouch โพสต์เมื่อ 1/7/2012 08:57
เป็นงัยมั่งคุงนัท โดนไปเท่ารัย .. แล้วไม่ตั้งวาลด้วยเรยอ่ะพี่

คราวหน้าขอไปด้วยนะค่า

คราวหน้าขอไปด้วยนะค่า
KUK_18 โพสต์เมื่อ 30/8/2012 20:34
มาเลยครับ ยินดีครับ รบกวนลงเบอร์ไว้ติดต่อด้วยนะครับ

อยากไปด้วยจัง ^^

ครั้งต่อไปขอไปดานะครับ

มีmeetingอีกหรือเปล่าคับ อยากรวมตัว
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/5/2013 10:37 โดย JUNIOR_ZX

ช่วงนี้มิตติ้งเงียบๆ กัน สงสัยจะงานยุ่งๆ กันครับ ... ใครสะดวกจะมามิตติ้งช่วงเวลา หรือวันหยุดวันไหนแจ้งไว้เลยนะครับ จะได้นัดรวมกัน
ฝากเพจ Facebook ของกลุ่ม City เราด้วยนะครับ " HondaCityClub Esan Zone(โซนอีสาน) " จะได้ติดตามข่าวสารได้อีก 1 ช่องทางครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host