"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปมิตติ้ง HCC โคราช ประจำเดือนมิถุนายน 2555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/6/2012 13:14 โดย JUNIOR_ZX

มิตติ้ง HCC โคราช ประจำเดือนมิถุนายน 2555 รอบนี้มีรับของบริจาคจากสมาชิกที่มีจิตศรัทธา   ช่วยบริจาคสิ่งของเครื่องใช้ไปช่วยงานค่ายอาสาครับ
ทริปนี้ได้ไปถ่ายรูปรถสมาชิกที่่่สนาม 80 พรรษา รถใครเป็นรถใครเบิ่งกันเอาเด้อ 555 (ขออภัยที่ถ่ายภาพไม่ค่อยสวยนะครับ รอบหน้าจัดกลางวันๆ รถจะได้หล่อๆ กันครับ)

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับที่ไม่สามารถไปได้
และขอขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมบริจาคสิ่งของไปช่วยงานค่ายอาสาเดี๋ยวผมจะไปรับของที่น้าโหน่งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ โคราช อบอุ่นครับ
DarkGame

สีแดงแบบเทพคับขออนุญาติประธานโหน่งแอบถ่ายตอนลงนิตยสารเทคนิคแต่งรถ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับที่ไม่สามารถไปได้
แ ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 19/6/2012 13:26
ไม่เป็นรัยค๊าบบ อ.เกตุ  ไว้รอบหน้ามามิตติ้งกันครับ ... ของบริจาคอยู่กับผมนะครับ และยังมีสมาชิกฝากของเรื่อยๆ ครับ

ไม่เป็นรัยค๊าบบ อ.เกตุ  ไว้รอบหน้ามามิตติ้งกันครับ .. ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 20/6/2012 15:45

โอเคครับเดี๋ยวจะให้น้องกลอฟไปเอา

โทษทีคับคันสีแดงอะไช่คันที่จอดอยู่ร้าน    B-quick  ไหมคับพอดีช่วงกรานไปเปลี่ยนแบตคุ้นๆนะ อิอิ

เเจ่มๆๆ  อดไปเรย  โหน่ง โทรมาช้า ปายหน่อย

มัวเเต่ซ่อม รถ ซ่อมกันชน เฮ้ออออ....

ว่างไม่ตรงช่วงอยู่โคราชซักที

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host