"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำหน่อยคะ

ซิตี้ Type Zปี 2000 ถ้าติดแก๊ส LPG จะมีปัญหาหรือป่าวคะ แล้วถ้ามีจะมีปัญหาอะไรบ้าง ใครทราบรบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ ลังเลมากว่าจะเอายังไงดีเพราะต้องใช้รถทุกวัน ประมาณ 60 กิโล ทราบเบื้องต้นว่าติดแก๊สประหยัดอยู่เยอะมากเพราะเครื่อง แค่ 1500 แต่กลัวจะมีผลกระทบอื่นๆ อ่ะคะ ระบบไฟ หรือ อะไรประมาณนี้ ใครเคยติดแล้ว หรือรู้ถึงปัญหา ช่วยบอกหน่อยนะคะ T^T>>>.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้ติดได้สบายครับระบบหัวฉีด ดีและปลอดภัย ระบบไฟไม่น่าจะมีปัญหาอะไรครับ ราคาก็อยูที่ สองหมื่นกลางๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซิตี้ Type Zปี 2000 ถ้าติดแก๊ส LPG จะมีปัญหาหรือป่าวคะ แล้ว ...
Ja-oh โพสต์เมื่อ 13/6/2012 16:25

รุ่นนี้ติดแก็สได้สบายมากครับ     เครื่องทนแก็สครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host