"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สมาชิคใหม่ขออนุญาติออกความคิดเห็นน่ะครับ
ชุดแต่งVIPของcity ตอนนี้มีแต่ไฟเบอร์น่ะครับ
ต้องเอารถไปจอดทำ2-3วัน แต่ส่วนมากจะนานกว่านี้ (จากประสบการณ์จริง)
ส่วนของแต่งVIPก็ร้านสหยนต์สาขา2ตรงข้ามข่นส่งเก่ามีของให้เลือกเยอะกว่าสาขาแรก
อีกร้านอยู่เส้นสุระ2 จำไม่ผิดชื่อร้านมาร์คประดับยนต์มั้งครับ ที่นี้ของเยอะมาก
ผิดถูกขออภัยด้วยน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host