"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาร้านแต่ง VIP ที่โคราช

ช่วยแนะนำร้านแต่ง Vip ที่โคราชให้หน่อยครับ ผมอยู่จอหอ City MC สีดำ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไงก็อย่าเข้าร้านวิลสเป็กแล้วกันครับ ขอบอกว่าห่วยแตกสุดๆ ทำรถผมเกือบล้อหลุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จริงเหอครับ!  มีร้านไหนอีกไหมครับ

max and tire แถวบขส.ใหม่ครับ

ลองไปสอบถาม พี่นุ่น P-Automax สามแยกปักเผื่อมีไรดีๆให้ หรือไปปรึกษาพี่เค้าก็ได้ ฟรี
DarkGame

ถ้าเอาชุดเเต่งรอบคัน ลองเเวะไปดู ร่านเเถวๆ เเยก ไปเส้น พะไล ท้าช้าง บุรีรัมอ่ะคัฟ
เลี้ยวซ้าย ไฟเเดง ก่อนถึงเเยก รร. บุญวัฒนา ร้าน อยุ่ ขวามือ เเถวๆ ปั้มแก๊ส

ถ้าเอา อุปกรณ์ประดับยนต์  VIP  ลองเเว๊ะไป ดูร้าน สหยนต์ ตรงข้าม โลต้ส เเละในเมืองอีกหลายๆ ร้านคัฟ

เวลสเปคสาขาไหนครับที่มีปัญหา big cหรือthe mall

เก็บข้อมูล
[img][/img]

สมาชิคใหม่ขออนุญาติออกความคิดเห็นน่ะครับ
ชุดแต่งVIPของcity ตอนนี้มีแต่ไฟเบอร์น่ะครับ
ต้องเอารถไปจอดทำ2-3วัน แต่ส่วนมากจะนานกว่านี้ (จากประสบการณ์จริง)
ส่วนของแต่งVIPก็ร้านสหยนต์สาขา2ตรงข้ามข่นส่งเก่ามีของให้เลือกเยอะกว่าสาขาแรก
อีกร้านอยู่เส้นสุระ2 จำไม่ผิดชื่อร้านมาร์คประดับยนต์มั้งครับ ที่นี้ของเยอะมาก
ผิดถูกขออภัยด้วยน่ะครับ

ผมเคยซื้อของร้านมาร์คประดับยนต์ ก็โอเคนะ  น่าจะมี 3 สาขา มีโลตัส ไอที แล้วก็ เส้นสุระ2 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host