"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เช็คดุมล้อหรือยังครับ หน้าดุมเบี้ยวหรือคดหรือป่าว ผ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 31/5/2012 16:18

เห็นด้วยครับเพราะเคยเป็น เป็นล้อหน้าซ้ายหลังเปลี่ยนลูกปืน
ตอนที่เป็นคิดว่าจานคด  ผมลองย้ายจานข้างขวามาไว้ข้างซ้ายยังเป็นเหมือนเดิม
เลยเปลี่ยนดุมครับหายเลย  (รถโคโรลล่า 3 ห่วง) เปลี่ยนเฉพาะส่วนที่เป็นแป้นน็อตอ่ะครับไม่รู้เรียกว่าอะไร
แต่ไม่ได้เปลี่ยนคอม้า จานดิสก์ก็ไม่ได้เปลียนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host