"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จานคด จะสั่นมาที่แป้นครับ แต่ลองเจียรจานแบบประชิดดูก็ได้ครับ ลองเชคไปถึงว่าดุมคด หรือพวกเพลาขับด้วย แต่ว่าโอกาสน้อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจานบางมากก็เปลี่ยนเลยครับ ส่วนราคาผมว่ามือ1 ไม่ต่างกับมือสองเท่าไหร่ ซื้อของใหม่เลยดีกว่าครับ
น่าจะรีบแก้ให้หายนะครับ สบายใจกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าสั่นๆสะท้านเวลาเบรค โอกาสที่จานคดน่าจะสูงครับลอ ...
noom_haha โพสต์เมื่อ 31/5/2012 15:05

หรือจะเปลี่ยนคอม้าfit กับคุณ noom_haha ก็เป็นอีกทางเลือกนะครับ 5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host