"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต่อไฟจากจุดใหมมาครับขอวิธีต่อหน่อยครับ....ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดยอดเลยคร้าบ

ทำมา 2คันล่ะ...ใช้งานยาวๆ  ปัญหาไม่เคยมี  

ทำมา 2คันล่ะ...ใช้งานยาวๆ  ปัญหาไม่เคยมี   ...
aekmo โพสต์เมื่อ 1/8/2012 12:32

รบกวนช่วยแนะนำวิธีทำหน่อยนะครับ พยายามหาจากกระทู้เก่า ๆ เรื่องวิธีทำอยู่ครับ แต่ยังไม่เจอเลย

ผมซื้อแบบสำเร็จรูปมาเลย แค่120 บาทเอง ต่อปุ๊บ ติดปั๊บ และใช้ได้กับรถของHonda ทุกรุ่นด้วย

ผมซื้อแบบสำเร็จรูปมาเลย แค่120 บาทเอง ต่อปุ๊บ ติดปั๊บ  ...
vasabi2526 โพสต์เมื่อ 18/10/2012 22:58

ซื้อที่ไหนเหรอครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ช่วยแนะนำวิธีทำได้ไหมครับ อยากได้มาก แต่อยากทำเอง..ผมขอขั้นตอนอย่างละเอียด.+รูปประกอบ
.ขอคำชี้แนะด้วยครับท่าน...E.mail TK_765@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host