"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปทำมาที่ตลาดพูนทรัพ ปทุมธานี แรกๆกว่าจะหาร้านได้แทบตายเพราะcity 03 ทรงVIP หายากมาก มาเจอร้านที่ตลาดพูนทรัพเขาดัดแปลงVIPของAccordมาใส่City03ให้ เป็นหน้าเต็ม หลังเต็ม งานดิบยังไม่ทำสีเขาคิดให้ผม10000บาท ไม่รู้ถูกหรือแพง แล้วผมก็หาร้านทำสีอีก5000 ลองไปหาดูที่พูนทรัพย์นะมีแน่นอน รถผมเป็นCity03คันแรกเลยที่ร้านเขาทำทรงVIPให้เขาเลยใช้รถผมทำโมลไว้เลย เพราะCity03 มันไม่มีร้านไหนเขาทำทรงVIPแบบสำเร็จไว้ให้ส่วนมากดัดแปลงจากรุ่นอื่น ที่สำคัญร้านทำรอบคันCity03 VIPหายากยิ่งกว่างมเข็มในมหาสมุทรอีกครับ ผมตะเวนหาอยู่เป็นเดือนกว่าจะได้ พอมีร้านที่เขารับทำก็อยากจะช่วยเพื่อนๆไม่ต้องตะเวนหาให้ยาก เดี่ยววันหน้าจะถ่ายรูปรถผมให้ดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไปทำมาที่ตลาดพูนทรัพ ปทุมธานี แรกๆกว่าจะหาร้านได้แทบตายเพราะcity 03 ทรงVIP หายากมาก มาเจอร้านที่ตลาดพูนทรัพเขาดัดแปลงVIPของAccordมาใส่City03ให้ เป็นหน้าเต็ม หลังเต็ม งานดิบยังไม่ทำสีเขาคิดให้ผม10000บาท ไม่รู้ถูกหรือแพง แล้วผมก็หาร้านทำสีอีก5000 ลองไปหาดูที่พูนทรัพย์นะมีแน่นอน รถผมเป็นCity03คันแรกเลยที่ร้านเขาทำทรงVIPให้เขาเลยใช้รถผมทำโมลไว้เลย เพราะCity03 มันไม่มีร้านไหนเขาทำทรงVIPแบบสำเร็จไว้ให้ส่วนมากดัดแปลงจากรุ่นอื่น ที่สำคัญร้านทำรอบคันCity03 VIPหายากยิ่งกว่างมเข็มในมหาสมุทรอีกครับ ผมตะเวนหาอยู่เป็นเดือนกว่าจะได้ พอมีร้านที่เขารับทำก็อยากจะช่วยเพื่อนๆไม่ต้องตะเวนหาให้ยาก เดี่ยววันหน้าจะถ่ายรูปรถผมให้ดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านจะอยู่โซนประตูทางออกที่มีป้อมยามไว้ให้คืนบัตรนี่แหละถ้าจำไม่ผิด พี่เห็นป้อมยามประตูทางออกพี่ก็เดินเข้าไปโซนนั้นเลยอีกอย่างโซนนี้จะติดกับถนนเลยและจะติดกับป้ายรอรถเมล์ จะมีร้านรับทำพาสอยู่ประมาณ2-3ร้าน ร้านเจ๊เขาจะอยู่แถวๆห้องน้ำ ร้านเขาไม่ใหญ่เท่าไหร่หรอก เพราะเจ๊เขารับงานเฉยๆส่วนร้านที่ทำจริงๆอยู่ปากเกร็ด ตอนที่ผมไปรับรถผมก็ไปรับที่ปากเกล็ด แต่ให้ผมบอกทางไปร้านที่ปากเกล็ดเนี่ยผมจำไม่ได้ แต่ถ้าไปถูกราคาถูกลงเยอะมากเพราะไม่ต้องผ่านเจ๊กินหัวคิว หรือถ้ายังไงก็โทรถามผมได้นะ ยินดีให้ความช่วยเหลือ 084-3841096  แต่เบอร์ร้านเนี่ยผมขอโทษด้วยจริงๆผมหานามบัตรเขาไม่เจอ

รูปรถผมครับไม่ค่อยมีเวลาเลยเอารูปมาลงช้าไปหน่อย ขออภัยด้วยครับ

อ้อ ลืมไปพอดีผมหาเบอร์โทรร้านเจ๊แกได้แล้วครับตามนี้เลย 086-3116522 เจี๊ยบ ลองโทรสอบถามดู
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

จอดรถทิ้งไว้ประมาณอาทิตย์นึงครับ

อีกอย่างนะครับผมลืมบอกไปถ้ากระจังหน้าต้องหากระจังหน้าแนวVIPไปให้เขาด้วยครับเขาจะได้ทำให้มันเข้ารูปไปเลย คือผมพลาดตรงนี้นะครับก็เลยได้กระจังหน้าเดิมๆเซ็งเลย

เปลี่ยนแนวใหม่แล้วครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ทำที่ร้านCCR Fiber รังสิตครับ ราคาพร้อมติดตั้ง22000ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host