"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชุดสเกิร์ตรอบคัน city 2003 VIP

เป็นน้องใหม่ครับ พอดีผมอยากได้ ชุดสเกิร์ตรอบคัน city 2003 VIP  แต่หาอยากมา ผมอยู่สระบุรี

ผมอยากจะถามท่านผู้รู้ครับว่าจะหาจัดชื้อได้ที่ไหน บ่าง ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามพี่สันเค้าเลยคับ http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D2
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับที่มาแน่นำ แต่ถ้าใครมีอีกก็ช่วยส่งมาให้ผมดูหน่อยนะครับขอบพระคุณเป็นอย่างสู่ง

ผมไปทำมาที่ตลาดพูนทรัพ ปทุมธานี แรกๆกว่าจะหาร้านได้แทบตายเพราะcity 03 ทรงVIP หายากมาก มาเจอร้านที่ตลาดพูนทรัพเขาดัดแปลงVIPของAccordมาใส่City03ให้ เป็นหน้าเต็ม หลังเต็ม งานดิบยังไม่ทำสีเขาคิดให้ผม10000บาท ไม่รู้ถูกหรือแพง แล้วผมก็หาร้านทำสีอีก5000 ลองไปหาดูที่พูนทรัพย์นะมีแน่นอน รถผมเป็นCity03คันแรกเลยที่ร้านเขาทำทรงVIPให้เขาเลยใช้รถผมทำโมลไว้เลย เพราะCity03 มันไม่มีร้านไหนเขาทำทรงVIPแบบสำเร็จไว้ให้ส่วนมากดัดแปลงจากรุ่นอื่น ที่สำคัญร้านทำรอบคันCity03 VIPหายากยิ่งกว่างมเข็มในมหาสมุทรอีกครับ ผมตะเวนหาอยู่เป็นเดือนกว่าจะได้ พอมีร้านที่เขารับทำก็อยากจะช่วยเพื่อนๆไม่ต้องตะเวนหาให้ยาก เดี่ยววันหน้าจะถ่ายรูปรถผมให้ดู

ผมไปทำมาที่ตลาดพูนทรัพ ปทุมธานี แรกๆกว่าจะหาร้านได้แทบตายเพราะcity 03 ทรงVIP หายากมาก มาเจอร้านที่ตลาดพูนทรัพเขาดัดแปลงVIPของAccordมาใส่City03ให้ เป็นหน้าเต็ม หลังเต็ม งานดิบยังไม่ทำสีเขาคิดให้ผม10000บาท ไม่รู้ถูกหรือแพง แล้วผมก็หาร้านทำสีอีก5000 ลองไปหาดูที่พูนทรัพย์นะมีแน่นอน รถผมเป็นCity03คันแรกเลยที่ร้านเขาทำทรงVIPให้เขาเลยใช้รถผมทำโมลไว้เลย เพราะCity03 มันไม่มีร้านไหนเขาทำทรงVIPแบบสำเร็จไว้ให้ส่วนมากดัดแปลงจากรุ่นอื่น ที่สำคัญร้านทำรอบคันCity03 VIPหายากยิ่งกว่างมเข็มในมหาสมุทรอีกครับ ผมตะเวนหาอยู่เป็นเดือนกว่าจะได้ พอมีร้านที่เขารับทำก็อยากจะช่วยเพื่อนๆไม่ต้องตะเวนหาให้ยาก เดี่ยววันหน้าจะถ่ายรูปรถผมให้ดู

ผมไปทำมาที่ตลาดพูนทรัพ ปทุมธานี แรกๆกว่าจะหาร้านได้ ...
Yakida โพสต์เมื่อ 15/9/2012 09:46

ขอตำแหน่งร้านหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับที่มาหาข้อมูลมาให้นะครับแต่ผมรบกวนอีกนิสนะครับขอเบอร์ติดต่อร้านนี้ได้ไมครับไม่งันก็ ขอ ที่ตั้งของร้านหน่อย พูนทรัพมันก็ใหญ่เอาเรื่องเหมือนกันนะครับ ขอบคุณ ครับ ^^

ร้านจะอยู่โซนประตูทางออกที่มีป้อมยามไว้ให้คืนบัตรนี่แหละถ้าจำไม่ผิด พี่เห็นป้อมยามประตูทางออกพี่ก็เดินเข้าไปโซนนั้นเลยอีกอย่างโซนนี้จะติดกับถนนเลยและจะติดกับป้ายรอรถเมล์ จะมีร้านรับทำพาสอยู่ประมาณ2-3ร้าน ร้านเจ๊เขาจะอยู่แถวๆห้องน้ำ ร้านเขาไม่ใหญ่เท่าไหร่หรอก เพราะเจ๊เขารับงานเฉยๆส่วนร้านที่ทำจริงๆอยู่ปากเกร็ด ตอนที่ผมไปรับรถผมก็ไปรับที่ปากเกล็ด แต่ให้ผมบอกทางไปร้านที่ปากเกล็ดเนี่ยผมจำไม่ได้ แต่ถ้าไปถูกราคาถูกลงเยอะมากเพราะไม่ต้องผ่านเจ๊กินหัวคิว หรือถ้ายังไงก็โทรถามผมได้นะ ยินดีให้ความช่วยเหลือ 084-3841096  แต่เบอร์ร้านเนี่ยผมขอโทษด้วยจริงๆผมหานามบัตรเขาไม่เจอ

ตอบกลับ 8# Yakida

รอชมผลงานคับ

รูปรถผมครับไม่ค่อยมีเวลาเลยเอารูปมาลงช้าไปหน่อย ขออภัยด้วยครับ

อ้อ ลืมไปพอดีผมหาเบอร์โทรร้านเจ๊แกได้แล้วครับตามนี้เลย 086-3116522 เจี๊ยบ ลองโทรสอบถามดู
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host