"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วถ้าผมเป็นเส้นยางดำ ตอนนี้สเกริตเผยอออกมาแล้ว กาวไม่ติดแล้วอ่ะคับ
ผมต้องติดกาวยังงัย คับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วถ้าผมเป็นเส้นยางดำ ตอนนี้สเกริตเผยอออกมาแล้ว กา ...
nutyzx โพสต์เมื่อ 1/6/2013 13:56

ที่จริงที่ใต้สเกิตเขาก็จะมีเหล็กยึดเอาไว้ช่วยนะ แล้วถึงมายิงกาวยึดตามร่องให้มันเน่นอีกที แต่ถ้าเป็นพวกเส้นยางอาจจะต้องรื้อแล้วมาเดินเส้นใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่จริงที่ใต้สเกิตเขาก็จะมีเหล็กยึดเอาไว้ช่วยนะ ...
noth1 โพสต์เมื่อ 1/6/2013 22:33

เส้นยางมันหลุดต้องรื้อเดินใช่ไหมครับ

ตอบกลับ 1# noth1

ตอบกลับ 1# noth1
ขอบคุณครับ

ฝีมือระดับเนียนเลย

ฝีมือระดับเนียนเลย
Khawaod โพสต์เมื่อ 22/12/2014 21:22

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host