"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กำลังหาอยู่เลยคับ ขออนุญาตเอาเคล็คลับไปทำบ้างนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังหาอยู่เลยคับ ขออนุญาตเอาเคล็คลับไปทำบ้างนะคับ ...
ohohoh โพสต์เมื่อ 9/6/2012 09:05

ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เยี่ยมเลยครับ เก่งมั่กมาก

แหล่ม ครับ

เจอจนได้
สเกิร์ตข้างรถเรายิ่งไม่ค่อยสนิท
ขอบคุณครับ

จัดเรียบร้อยแล้วครับ แหล่มอย่าบอกใครเลย

สวดยอดเลยพี่ท่าน.....แจ่ม!

รถผมสีบรอน ไปหาซื้อสิลิโคนแต่คนขายว่าเอากาวตะปูไปเลยเพ่...ดีกว่า 150 บาท จัดการเลย...แห้งแล้ว แข็งเป๊ก
ใช้ไปนานๆไม่รุเปนไรไหมครับ

รถผมสีบรอน ไปหาซื้อสิลิโคนแต่คนขายว่าเอากาวตะปูไปเ ...
mic โพสต์เมื่อ 5/1/2013 11:14

มันจะยากตอนที่ถ้าสเกิตเราเสียหายต้องเครมแล้วถอดออกยากและแข็งนี่ไม่รู้ว่าจะต้องขูดออกยังไงดีไม่ดีสีลอกออกมาตาม แต่ถ้าซิลิโคนมันเป็นยางยืดหยุ่นได้มันแกะออกง่ายแล้วถ้าเหลือคราบก็เอาผ้าชุบน้ำมันหรือสเตคลีนถูกออกได้สีไม่ลอกครับ

ถึงบางอ้อแล้ว พะเงิบๆมานาน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host