"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครมีวิธีแก้การหน่วงของเกียออโต้บ้างครับผมไปติดแก็สมารถมันอืด

ใครรู้บ้างครับ โดยไม่ใส่กล่องครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องเเก้ที่การจูนเเก๊ส ครับผมใช้ AC จูนเอง อาการเครื่องอืดนี่เป็นเพราะเเก๊สไม่ถึงกับจ่ายเเก๊สบางครับ เปิดหัวฉีดให้นานขึ้นก็หายเเต่อย่าล้นนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่ครับจูนแก็สใหม่ ผมติด ac วิ่งปกติเหมือนน้ำมัน

แนะนำให้ลองกดน้ำหนักลงไปที่ปลายเท้า ให้เกิดแรงในการเหยียบแป้นคันเร่ง เพิ่มขึ้นอีก 1/3 ส่วนของการขับน้ำมันปกติ รับรองไม่มีอืดครับ   ขำขำนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host