"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พระเพื่อนพระแพง BY KOL@NGCOM26

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/5/2012 16:58 โดย kolangcom26

มาต่ออายุสมาชิกนะครับ..คิดถึงนะครับ งานนี้ไปถ่ายบึงบัวประจวบ แต่บัวไม่มีในบึงลมแรงและร้อนมาก แต่ก็เก็บภาพได้นิดหน่อย นำมาฝากนะครับ

ตามผลงานผมหรือเข้าไปคุยกันได้ใน facebook  : tor kolangcom นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อยากเป็นพระลอค๊าบ พี่-น้องค๊าบ
tonkanl

ผมเอาไปโพส ก็มีเพื่อนๆอยากเป็นพระลอ...แต่ น้องเขามีคนให้รอแล้วครับ เลยอดๆกันไป อิอิอิ

พระลอ ได้แต่ รอ นะครับ

ผมอยากเปงพระล่อ อ่ะ
โสด แต่ไม่ซิง (มีคนจองแย้ว อิอิ)

พระลอ ได้แต่ รอ นะครับ

ผมอยากเปงพระล่อ อ่ะ ...
NiNoVitoryX โพสต์เมื่อ 13/5/2012 17:06

ยังไง..ขอความกรุณาให้เกียรติ และเคารพในการสร้างสรรค์ผลงานของผมด้วยนะครับ
การพิมพ์ใครจะพิมพ์อะไรก็ได้ แต่ให้ผ่านความคิดมาสักนิดก่อน ถ้าคิดยังไม่ได้ก็อย่าเพิ่งพิมพ์นะครับ

สวยทั้งนางแบบ วิว และการนำเสนอครับ ชอบๆ

ถ้าเอาแฟนผมไปถ่ายจะสวยแบบนี้ไหมครับ อิอิ

ยังไง..ขอความกรุณาให้เกียรติ และเคารพในการสร้างสรร ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 14-5-2012 13:20

ขอโทษครับ ผลงานดี ไม่ได้ว่าไรครับ ไม่ได้ว่าไรเกี่ยวกับผลงานเลยนะครับ แค่แซวเล่น แซวไม่ได้ ก้อไม่แซวครับ

สวยมากครับบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host