"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ส่วนตัวผมใช้ Lock-Tecกล่องส้ม ล๊อค 2 ระบบนะ เพราะใช้ง่าย ไม่เกะกะ ไม่ต้องหยิบมาใส่ ไม่ต้องหาที่วางเก็บ แต่ก็ไม่ได้เชื่อมั่นเต็ม100% ว่ามันกันได้หรอก แค่ถ่วงเวลาได้ระยะนึงก้ยังดี ก็เท่านั้น รับรถมาวันที่ 3 ยังไม่ได้เอามาโชว์เลย สีเทา ตัวTop รับมาไม่ถึงอาทิตย์ดี ตอนนี้วิ่งไป 740กว่าโลละ เอาไปชะอำเมื่อวันที่ 5-7 ที่ผ่านมาเนี่ย เหอๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทรเช็คนอกศูนย์2300 แต่ติดที่ศูนย์คิด3000 ผมขี้เกียจวิ่งไปติด กะเสียเวลารออีกชั่วโมง เลยยอมจ่ายไป3000ครับ ติดที่ศูนย์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทรเช็คนอกศูนย์2300 แต่ติดที่ศูนย์คิด3000 ผมขี้เกียจวิ่งไปติด กะเสียเวลารออีกชั่วโมง เลยยอมจ่ายไป3000ครับ ติดที่ศูนย์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host