"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดูสวยล้ำดีครับ ผมผ่านไปทำงานที่สุรินทร์บ่อยครับ. เห็นจอดอยู่ในร้านสวยดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ  ถ้าผ่านมาวันหลังแวะทักทายทานส้มตำด้วยก ...
GHouse โพสต์เมื่อ 6/5/2012 11:47
. ได้เรยครับ ผมกะไปชิมอาหารอยู่แล้วเชียวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานก่อนไปอุดหนุนที่ร้านอาหารมาครับ. อาหารอร่อยดี. บรรยกาศดีด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/6/2012 09:28 โดย GHouse

ขอบคุณมากๆเรยค ...
GHouse โพสต์เมื่อ 21/6/2012 09:26
บอกพนักงานแระครับ แต่ไม่หยักกะเชิญพี่มาให้ อิอิ ม่ะเป็นรัยครับ  ... รอชมชุดแต่งนะครับ ผลงานพี่สุดย๊อดจริงๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host