"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 7# khatha

ไปติดที่ไหนครับอาการเดียวกันกับรถพี่ผมเลย
ติดออกมาใช้งานได้สองสามวันแล้วก็เป็นแบบพี่เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 17# khatha

รถผมก็ติดโมดิฟายเป็นซิตี้ปี 09 ไม่มีปัญหาอะไร แต่ของพี่ผมเป็นแจ๊สi-dsi ปี 05 ติดจากร้านโมดิฟายเหมือนกัน ขับเรียบเนียนได้แค่3วันก็สะดุดตอนตัดเป็นแก๊ส แล้วขับๆอยู่บางที่ก็สะดุดเหมือนของพี่เลยพอไปที่ร้านเค้าก็บอกว่าคอยรั่วไม่รู้จริงไหมวิ่งแก๊สได้แค่สามวันเอง ทุกวันนี้ยังไม่ได้ซ่อมเลยครับ ถ้าของพี่ซ่อมหายแล้วรบกวนขอข้อมูลการซ่อมด้วยนะครับจะได้ซ่อมซะที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 19# khatha

ขอบคุณมากครับพี่

ตอบกลับ 24# khatha

ขอบคุณมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host