"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พี่ที่ทำงานเขาเนะนำให้เอารถไปล้างแอร์เลยนำมาบอกต่อ (อยู่ขอนแก่นครับ)

ช่วงนี้อากาศร้อนรถผมแอร์ไม่ค่อยเย็นพี่ที่ทำงานเขาเนะนำผมให้เอารถไป (ล้างแอร์รถยนต์ แบบใหม่ไม่ต้องถอดตู้แอร์) ล้างมาแล้วแอร์รถผมแอร์เย็นขึ้นเยอะแถมกลิ่นเหม็นอับก็หายด้วย เลยนำมาบอกต่ออีกทีสำหรับเพื่อนๆที่อยู่แถวๆขอนแก่นนะครับ
รายละเอียดตามนี้ครับ
http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=365658.0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

...หวัดดีคับ ผมก็อยากล้างอยู่พอดี มีคนแนะนำมาเหมือนกัน
แบบไม่ต้องถอดตู้ แต่ไม่แน่ใจว่าปราจีนบุรีมีหรือป่าว ตอนนี้แอร์รถผม
ไม่เย็นเลย ..6 ปีแล้วยังไม่เคยล้างเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พักเน้อากาศร้อน ไงก็ใจเย็นขับรถนะคะอุบัติเหตุเยอะมากขอนแก่น

เยี่ยมไปเรยครับ  รถผมก็เริ่มไม่เย็นแล้ว คงต้องไปล้างมั่ง

ของเค้าดีจริง ๆ เนอะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host