"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมมาหาข้อมูล เพื่อติดตั้งชุดคิทอยู่ครับ รถผม city 2012 s/mt
การใช้รถประจำวัน ใช้ความเร็วไม่เกิน 80 กม/ชม ใช้วันละ10-15 กิโลเมตร
ขับทางไกลเดือนละครั้ง ที่ความเร็วสูงสุด 140 กม/ชม ปั้มเติมไม่มีปัญหาครับ
เพื่อนๆใช้ชุดคิทยี่ห้อไหนกันบ้างครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กล่องออโต้จิงๆ หรือครับ ช่วยเปิดดูด้านในได้มั้ยครับ ว่ามีปุ่มหมุนไว้ปรับมั้ย
ถ้ามีผมว่าโดนหลอกละ ถ้าไม่มีจะไปติดอีกคันครับ ผมใช้city2012 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host