"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็ติดแล้วครับวิ่งมาได้เกือบ 20000 แล้วครับ ความรู้สึ ...
HCC8425 โพสต์เมื่อ 14/6/2012 15:35

มันไม่ได้ระเหยไวหรอกครับ แต่ถ้าใช้E85กล่องมันจะฉีดน้ำมันเพิ่มขึ้นครับ ไม่รู้จะอธิบายยังไง
มันยาว ตอนนี้ผมก็ใช้อยู่ E20-E85 ใช้ในมอไซค์ CBR150R ปรับจูนนิดหน่อย วิ่งดีกว่าเดิม
แถมประหยัด  มีข้อเสียอย่างเดียวครับ หาปั๊มเติมยากกกก ยิ่งE85 ยิ่งหาปั๊มยาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host