"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไม่ติด แต่เติม เติมมาตั้้งแต่42000 ตอนนี้ 50000กว่าๆแล้ว ไม่พบปัญหาใดๆ นอกจากหมดไวกว่า เมื่อก่อนเติม 91 อยู่ที่ 18-21 km/l 85 ได้13.5-15.5 km/l ถ้าเติม 85 ผมจะกดอยู่ที่80-100 พยายามให้รอบไม่พุ่งมาก รักษาไม่ให้เกิน 2000รอบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมสงสัย ทำไมต้องใส่กล่อง ในเมื่อรถเดิมๆ ก็เติมได้อยู่แล้ว อัตตราเร่งก็แทบไม่ต่าง งง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่รู้นะ เท่าที่ดูตามคลับต่างๆ ติดหรือไม่ติด อัตราการสิ้นเปลืองแทบไม่ต่างกันเลย
ปล.ปี12 ไมเนอร์จาก 08แล้วเหรอครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host