"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าต้องการ header+เดินท่อเลสทั้งเส้น+พักกลางเลส +พักปลายJ's
ใส่ City CNG ค่าเสียหายประมานเท่าไหร่ครับ
หรือมีอะไรเพิ่มเติมอีกมั้ยครับช่วยแนะนำหน่อย
ขอบคุณครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮดเดอร์ จะเรียกแรงบิด ช่วงรอบกลาง - รอบสูงครับ  กลั ...
SAKURA_HEADER โพสต์เมื่อ 18/12/2012 16:06

ขอบคุณมากนะครับที่ให้คำแนะนำ...
เดียวพร้อมแล้วจะเข้าไปนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host