"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 10# SAKURA_HEADER

ขอบคุณมากครับผม
header 5800
เดินท่อเลสทั้งเส้น 3500
พักกลางเลส 1400
ค่าแรงติดตั้ง 500

รวม 11200 บาท ใช่ป่าวครับ มีค่าใช้จ่ายอื่นๆอีกไหม ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  SAKURA_HEADER

ขอบคุณมากครับผม
header 5800
เดินท่อเลสทั ...
sitzx โพสต์เมื่อ 26/4/2012 19:08

ไม่มีแล้วครับ  นี้คือรวมทุกอย่างแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอชุดท่อแนะนำ City Zx IDSI Auto ว่าจะเดินท่อทั้งใหม่ ช้วงนี้รถอืดๆ ครับ ขอราคาค่าทำแบบจบๆ ด้วยครับ ขอบคุณครับ

เฮด 5800 ครับ  ค่าติดตั้งประมาณ 500

เดินเลส หัวยันท้าย 3, ...
SAKURA_HEADER โพสต์เมื่อ 25/4/2012 22:56

มีรูป เฮดเดอร์ของร้านไหม สนใจคับ

มีรูป เฮดเดอร์ของร้านไหม สนใจคับ
aek_vtec โพสต์เมื่อ 28/4/2012 08:24

ดูจากเวป ร้านรามอินทราเทอร์โบ ก็ได้ครับ

ส่วนถ้าเฮดแบบที่ร้านผมขึ้นเอง ดูรูปหน้าแรกได้ครับ  ของ Civic ทั้ง NA และ turbo  แต่ราคาจะสูงกว่า อยู่ราวๆ 7-8 พัน  เหมาะกับคนที่อยากได้เฮด ทรงแปลกๆ ที่ร้านทั่วไปไม่มีขายครับ

คันนี้มาเดินท่อนหลัง กับใส่ปลาย spoon ครับ   สังเกตุขาตั้งระดับหม้อพักครับ   หม้อพักไม่เป็นรอยแน่นอน

ผลงานเดินเลสยกเส้นประจำวันนี้ครับ

หม้อ J's ครับ  มาเป็นกองทัพ  ดูงานได้ครับ

สนใจสอบถามได้ครับ

ดันคับ

ของดีรอเงินก่อน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host