"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผลงานครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผลงานครับ

คันนี้ทำจากที่อื่นมา  เขารั่วเละเทะ  เลยซ่อมให้ใช้ไปก่อน  รอคิวจอดรถที่ร้านว่าง แล้วเฮียแกจะเอามาจอดขึ้นเขาใหม่ครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผลงานครับ

ผลงานครับ

ผลงานครับ

ผลงานครับ

ผลงานครับ

ผลงานครับ

ผลงานครับ

ขออภัยทุกสายที่ไม่ได้รับ  หรือรับ แต่คุยไม่ค่อยจะรู้เรื่องด้วยครับ  เนื่องจากช่วงนี้ผมมีงานต้องส่งรถ ขึ้นเฮดเดอร์ NA  กับขึ้นเฮดเดอร์เทอร์โบ พร้อมกันหลายคัน  ทำให้ต้องทำรถดึกมากๆ หลายวันติดต่อกันครับ

ใครจะเข้ามาทำรถ  เข้ามาได้ตามปกตินะครับ  ร้านเปิด 10 โมงเช้า  เป็นตึกแถวที่อยู่เลยจาก ซอย ร่มเกล้า 4  ไปนิดเดียวครับ   ติดถนนใหญ่เลย  มีป้ายอยู่หน้าร้าน   ถ้าขับไปถึง มหาลัย เกษมบัณฑิฒ แสดงว่าเลยร้านไปแล้วครับ  

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host