"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใส่พักปลายสปูน เดินท่อเหล็กเดิมเท่าไรครับ ลดให้ด้วย ...
ble5043 โพสต์เมื่อ 3/7/2012 00:16

พักปลายสปูน 1700 ครับ
ค่าใส่แบบตัดต่อ 400 - 600 ครับ  แต่แนะนำเดินเลสท่อนหลังไปเลยจะคุ้มกว่าครับ ราคาไม่เกิน 2000  มีหน้าแปลนใหม่ให้ด้วยครับ  ยกของเก่ากลับได้ทั้งชุด  ไม่มีการตัดต่อให้เสียของครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจ สอบถามได้ค๊าบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผลงานบางส่วนของวันนี้ครับ

เดินเลสปลายHKSจากพักกลางประมาณเท่าไรครับใช้เวลาในการติดตังนานหรือป่าวครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เดินเลสปลายHKSจากพักกลางประมาณเท่าไรครับใช้เวลาในกา ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 23/9/2012 18:47

จากพักกลาง คร่าวๆ ประมาณ 2500-3000 คับ  ขอดูตำแหน่งที่รถอีกที  ปลาย HKS  2200 คับผม มีทั้งไส้ตรง ไส้ย้อน  ครับ

ดูผลงานได้ครับ

http://www.facebook.com/sakuraheaderturbo

สนใจสอบถามได้ครับ  :D

ขอดันหน่อยครับผม  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host