"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนนี้หม้อ   Js  มาทุกแบบ แล้วนะคับ   เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากทำแบบนี้บ้างอะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีสูตรเสียงแบบทุ่มๆนุ่มๆต้นจัดปลายใหลป่าวครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

มีสูตรเสียงแบบทุ่มๆนุ่มๆต้นจัดปลายใหลป่าวครับ ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 24/11/2012 16:27

ถ้าให้ดีทั้งต้นและปลาย ต้องเดินใหม่ทั้งระบบครับ เปลี่ยนแค่พักปลาย ไม่เห็นผลครับ  แต่เฮดเดอร์ใช้ของเดิมได้ครับ  ไม่ต้องเปลี่ยน

หม้อพักมาใหม่ครับ

เอาแบบ ทุ่มๆนุ่มๆ ไม่เน้นแรง เน้นแต่เสียง ใส่new city mc  ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ. หรือแค่เปลี่ยนพักปลายเฉยๆครับ สนใจอย่างแรง

เดินเลสทั้งเส้นคิดเท่าไหร่ครับ มีพักกลาง พักปลายแล้ว ท่อคู่

อยากสอบถาม honda city 2012 เดินเลสกลางยันปลาย+พักกลาง+ปลาย js ค่าติดตั้งทั้งหมดเท่ารัยครับ
PM ราคาหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
( แล้วมีอะไรแนะนำจากที่ผมกล่าวไปข้างต้นอีกไหมครับ ขอบคุณครับ )

งานสวยๆทั้งนั้นเลยครับ ดันๆๆ

อยากสอบถามครับ honda city 2012 เดินเลสทั้งเส้นยันปลาย+พักกลาง+ปลายhks  ค่าติดตั้งทั้งหมดเท่ารัยครับ
แบบ ทุ่มๆนุ่มๆ ไม่เน้นแรง
PM ราคาหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

เอาแบบ ทุ่มๆนุ่มๆ ไม่เน้นแรง เน้นแต่เสียง ใส่new city mc   ...
mมm โพสต์เมื่อ 25/11/2012 22:52

ใส่พักปลาย หรือใส่พักปลาย + เดินเลสเฉพาะท่อนหลัง  ก็ได้เสียงทุ้มๆ แน่นๆ แล้วคับผม จะเป็นทรงไหนได้หมดครับ  HKS   JS  Spoon  ได้หมด  แค่ไส้ควรเป็นไส้เกลียวหรือไส้ย้อนครับ  เกียร์ออโต้ ใช่ป่าวคับ

เดินเลสทั้งเส้นคิดเท่าไหร่ครับ มีพักกลาง พักปลายแล้ ...
nomoto โพสต์เมื่อ 25/11/2012 23:10

ถ้าจะทำเป็นตัววาย  ท่อออกสองฝั่ง  ผมขอดู พร้อมกับคุย ที่รถ  หน้างานดีกว่าครับ   จะได้ราคาแม่นๆ กว่าครับ  แต่รับรองว่าไม่แพงอยู่แล้วครับ

งานสวยๆทั้งนั้นเลยครับ ดันๆๆ
bboy2012 โพสต์เมื่อ 26/11/2012 09:08

ขอบคุนมากค๊าบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host