"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รอมีงบก่อนค่อยไปทำ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไปครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออภัยทุกสายโทรศัพท์ที่ไม่ได้รับ  เนื่องจากเปิดร้านมาพักใหญ่ๆ ตอนนี้ได้เวลาปรับปรุงร้านให้บรรยากาศดีขึ้น ตอนนี้ใกล้จะเสร็จแล้วครับ  ตู้เชื่อมอาร์กอน เชื่อมมิเนียม เชื่อมไฟฟ้า แท่นเจาะ เครื่องไม้เครื่องมือ ซื้อใหม่ทั้งหมด เนื่องจากของเดิมเริ่มเสื่อมสภาพ  สีทาใหม่ พื้นเทปูนใหม่ขยายเต็มพื้นที่สองฝั่ง คาดว่าจะรับงานได้วันที่ 5-6 เมษา เป็นต้นไป วันอาทิตย์ก็เปิด วันหยุดสงกรานต์ ก็เปิดครับ   

มีช่างท่อไอเสีย ไฟแรงๆ แต่ใจเย็น 2 คน พร้อมให้บริการ งานเน้นๆ เนียนๆ ไม่เน้นปริมาณ เพื่อให้สามารถดูแลรถลูกค้าให้ดีที่สุดครับ

หลังจากปิดปรับปรุงร้านไปเกือบ 2 อาทิตย์  วันนี้เปิดร้านอย่างไม่เป็นทางการ อะไรๆ ก็ขลุกขลักไปหมด แต่สุดท้ายงานก็ออกมาเรียบร้อย  เจ้าของรถแฮปปี้ ขอบคุณพี่เจ้าของรถมากๆ ครับ ที่มาเป็นหนูลองยา ตู้เชื่อมอาร์กอน กะตู้เชื่อมไฟฟ้าตู้ใหม่ของผม 555

ช่วงบ่ายมีเวลา เลยจัดร้านจนเสร็จ พร้อมรับรถได้เต็มที่แล้วครับ !!

เปิดเป็นทางการแล้วครับ ใครสนใจสอบถามได้เลยครับผม

หน้าร้านที่ทำใหม่ครับ  กว้างขวาง สะดวกสบาย  บ่อน้ำข้างๆ หายไปแล้วนะครับ  ไม่ต้องเตรียมอาหารปลา มาเลี้ยงปลาแล้วนะครับ  ไม่มีแล้ว   แต่ไปเลี้ยงน้องปลา ที่มหาลัย ข้างๆ ร้านได้ครับ 555

ร้านเปิดทุกวันนะครับ  วันอาทิตย์ก็เปิด  สงกรานต์ก็เปิดครับ  ไม่หยุด

สงกรานต์ ร้านเปิดทุกวันนะครับ  ไม่ปิดเลย  

เข้ามาทำท่อได้ครับ  แต่ก่อนเข้ามา รบกวนโทรเช็คคิวก่อนนะครับผม

หลังสงกรานต์ ร้านปิดวันที่ 18 เมษา วันเดียวครับ

รูปรถที่เข้ามาทำช่วงวันหยุดสงกรานต์ บางส่วนครับ  ถ่ายไว้ไม่หมด  เพราะลงแม่แรงปุ๊บ  ลูกค้าซัดแป๊ดดดดดด   ออกไปเลย  ถ่ายรูปไม่ทัน บ่องตง....

ใครไม่ว่างช่วงกลางวัน  ต้องการทำท่อช่วงเย็นๆ หลังเลิกงาน  ติดต่อนัดกันเข้ามาได้นะครับ  ผมเข้าใจคนไม่ค่อยมีเวลาว่างครับ

วันที่ 25 เมษา  ร้านปิด 1 วันนะครับ   

วันศุกร์ที่ 26 เปิดทำการตามปกติครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host