"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ท่อ HKS + ท่อนหลังใหม่   ราคาเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอดันหน่อยครับ  

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาถ่ายรูปเลย  ทำเส็ด  ลูกค้าแซ๊ดดดดด   ออกไป ถ่ายไม่ทันทุกที

วันอาทิตย์นี้ ร้านปิด 1 วันนะครับ  วันจันทร์เปิดทำการปกติครับ

มี spoon กับ 5zigen มาใหม่ครับ   รุ่นหม้อใหญ่  โหดๆ เลย

ขับCITY03 อยู่ครับใช้ มูเก้น วน อยู่ อยากเดินเลสทั้งเส้น ราคาเท่าไร แล้วจะวิ่งดีกว่าเดิมรึป่าวครับ หรือ ต้องทำอย่างไร ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เท่าไร หรือ ถ้า เดินเลส ทั้งเส้น แล้วเปลี่ยนเป้น spoon n1  แล้วต้องใส่พักกลางด้วยรึป่าวครับ จะดังกว่าเดิมมากขึ้นรึป่าวครับ ปกติชอบเสียงนุ่มๆอะครับ สรุปจบที่ราคาเท่าไรเอ่ย.... สนใจครับ

เสาร์ อาทิตย์ นี้ ร้านเปิดทั้งสองวันนะครับ

ขับCITY03 อยู่ครับใช้ มูเก้น วน อยู่ อยากเดินเลสทั้งเส้ ...
Best7382 โพสต์เมื่อ 28/1/2013 09:45

มูเก้นวน โอเคแล้วครับ  เดินทั้งเส้น วิ่งดีขึ้นรู้สึกได้ครับ  

ค่าเดิน 1.7 ไร้คอด ทั้งเส้น 4200 ครับ  พักกลางใบละ 1500  ถ้าเน้นเงียบ อาจจะต้องใส่ 2 ใบครับ

รูปท่านผู้มีอุปการคุณ บางส่วนครับผม   

สนใจสอบถามได้ครับผม

สวัสดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host