"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 60# SAKURA_HEADER

ใช่ครับออโต ราคาเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดูเป็นหม้อทรงไหนไว้อ่ะคับ  ราคาไม่เท่ากันครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

J's racing ครับ pm มาด้วยนะครับ

ดันหน่อยครับผม

ถ้าต้องการ header+เดินท่อเลสทั้งเส้น+พักกลางเลส +พักปลายJ's
ใส่ City CNG ค่าเสียหายประมานเท่าไหร่ครับ
หรือมีอะไรเพิ่มเติมอีกมั้ยครับช่วยแนะนำหน่อย
ขอบคุณครับ...

ถ้าต้องการ header+เดินท่อเลสทั้งเส้น+พักกลางเลส +พักปลา ...
Zamueloio โพสต์เมื่อ 16/12/2012 08:58

เฮดเดอร์ จะเรียกแรงบิด ช่วงรอบกลาง - รอบสูงครับ  กลัวว่าจะไม่คุ้มเงิน   

ลองเดินท่ออย่างเดียวก่อน  จะเห็นผลมากกว่าน่ะครับ   เดินทั้งเส้น 3500  พักกลาง 1500  Js 2900 ครับ   รวม 7900 ครับผม

เฮดเดอร์ จะเรียกแรงบิด ช่วงรอบกลาง - รอบสูงครับ  กลั ...
SAKURA_HEADER โพสต์เมื่อ 18/12/2012 16:06

ขอบคุณมากนะครับที่ให้คำแนะนำ...
เดียวพร้อมแล้วจะเข้าไปนะครับ

ได้เลยครับ  จัดไป

ดันหน่อยครับ

สอบถามได้ครับผม

น่าสนใจครับ ร้านใกล้ ออฟฟิศ ผมสุดและ ฮ่าาาา

สวัสดีปีใหม่  2556  ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host