"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผลงานครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผลงานครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พฤหัส 22 สิงหา  ร้านปิด 1 วันนะครับ   

ศุกร์  23 สิงหา  เปิดทำการ ตามปกติครับผม

ผลงานครับ

รบกวนสอบถามครับ พอดีไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้ พอดีผมใช้ Honda City 2012 ตัว Top อยู่อยากถามว่าถ้าตีเฮดเดอร์กับเดินท่อเลสทั้งเส้นนี่ประมาณเท่าไหร่ครับ  แล้วผลหลังจากทำทั้ง2อย่างจะเป็นยังไงครับ ต้องทำอะไรเพิ่มเติมอีกมั้ยหรือว่าจบเลย  พอดีเหมือนเคยอ่านเจอว่า City ถ้าตีเฮดเดอร์แล้วมันจะมีปัญหา

ส่วนเรื่องผลที่ตามมาหลังทำอย่างเช่น อัตราการเร่ง  อัตราการซดน้ำมัน จะมากขึ้นหรือเป็นปกติครับ
และถ้าไม่ตีเฮดเดอร์แต่เดินท่อเลสอย่างเดียวมีผลต่างกันมากน้อยแค่ไหนครับ

สรุปสุดท้ายรบกวนขอราคา ด้วยครับว่ามีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่
- เฮดเดอร์ + เดินเลสทั้งเส้น + ปลายท่อ
- เดินเลสทั้งเส้น + ปลายท่อ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ (ความรู้ที่มีไม่แน่นพอเลยสอบถามเยอะนิดนึง) อยากรถแรงครับ แต่เสียงขอแบบทุ้มๆนุ่มๆ ไม่เอาเข้าห้องโดยสารไม่แน่ใจว่ามันจะเป็นไปได้รึป่าวสเปคนี้

ผลงานครับ

ผลงานครับ   รถบ้าน ผมก็ทำนะครับ  ไม่ได้ทำแต่รถซิ่งอย่างเดียวครับ

ผลงานครับ

ผลงานครับ

ผลงานครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host