"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

MOTER SHOW 2012 BY TOR

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหตุผลเดียวที่ผมไป moter show เพราะน้อง 3 คนนี้ และไปตั้งใจไปถ่ายน้องเขาจริงๆ แต่น้องๆในงานก็น่ารักทุกคนแหละครับ อิอิอิ

แต่เนื่องจากทำให้มันยากขึ้น เลยเอาเลนส์มาจับฉลาก กะเอาเลนส์ไปตัวเดียวอยากไปฝึกการใช้ข้อกำกัดของเลนส์
จากเลนส์ 7 ตัวจับได้ 85 นาโน รู้เลยว่าถอยยากมากเพราะ บูธของน้องคนเยอะจริงๆ เวลาถ่ายต้องบอกให้เอามือมาใกล้ๆกันหน่อย เพราะไม่งั้นนิ้วหาย 5555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

งามขนาด

นางฟ้าาา
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

งามมากๆๆ  อยากลองขับซักครั้งจัง555

สวยมากครับนางแบบก็มืออาชีพ ช่างภาพก็มืออาชีพ

คุณ kolangcom26 ถ่ายยังไงให้แสงได้พอดีขนาดนี้ครับ ผมไปถ่ายมืดบ้าง สว่างบ้าง ไม่เคยพอดีเลย

ป้าดดดด งาม สวย อยากไปมั่งครับ

สวยๆ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ตอนแรกเข้ามาอยากดูรถ
ตอนนี้ ชั่งมันเถอะครับ รถค่อยดูก็ได้ ขาวจริงๆ

งามหยดย้อยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host