"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามพี่ๆที่อยู่โคราชหน่อยคับ รบกวนช่วยตอบที

คือว่าไม่ทราบว่ามีร้านใหนในโคราชมั่งคับที่รับหุ้ม คาร์บอนเคฟล่ามั่งคับ ? หรือขาย อะไรประมาณนี้อะคับ วานพี่ ๆ ที่รู้รบกวนช่วยตอบด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านที่อยู่แถวหน้าบิ๊กซีนะครับลองดูนะท่านอื่นว่าไง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านที่อยู่แถวหน้าบิ๊กซีนะครับลองดูนะท่านอื่นว่าไง ...
noth1 โพสต์เมื่อ 29/3/2012 17:17

ขอบคุณมากนะคับพี่ แต่..ผมไปถามเค้าแล้วอะคับร้านวีลสเปค เค้าไม่ได้บอกอะไรผมมากนอกจากส่งทำ กรุงเทพ+ใช้เวลานานอะคับ สงสัยเห็นผมอายุน้อยเลยไม่ค่อยอยากจะคุยด้วยมั้งคับ ฮ่ะ ๆ

ขอบคุณมากนะคับพี่ แต่..ผมไปถามเค้าแล้วอะคับร้านวีล ...
darkvinsen โพสต์เมื่อ 29/3/2012 17:27

ลองดูคนอื่นๆแนะนำครับ

ร้านพี่นุ่น Pautomax อยู่เส้นที่ไป 3 แยกปักฝั่งขาออก ใกล้ๆ ปึงเหงี่ยเชียง  ร้านแกจะรับซื้อ-ขาย ล้อแม๊กซ์และยางด้วย งานคาร์บอนจะร่วมกับทางมอนซ่าครับ งานสวยใช้ได้เรย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host