"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งานดีมากครับ สุดยอด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

d.i.y ประหยัด ด้วย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคาเท่าไหร่ครับ PM ด้วยยย

ผมสงสัยนอดหน่อยนะครับ เพิ่มเเบตเตอร์รีเเล้ว ไดชาร์จต้องเปลี่ยนใหม่ไหมครับ ถ้าไม่ต้องเปลี่ยนไดจะชาร์จไฟได้เต็มประสิทธิภาพของเเบตไหม

ผมสงสัยนอดหน่อยนะครับ เพิ่มเเบตเตอร์รีเเล้ว ไดชาร์จ ...
-STT- โพสต์เมื่อ 30/3/2012 11:31

ไม่จำเป็นครับ  รถผมก็แบตสองลูก ไดร์ชาร์จของเดิมไม่เคยเปลี่ยน  รถแข่ที่ร้านที่เพิ่มแบตก็ไม่ได้เปลี่ยนใดร์ครับ
ส่วนใหญ่จะใช้เครื่องชาร์จ ctek ชาร์จก่อนนเข้าแข่ง หรือ เวลาว่างๆอะครับ  เพราะแนว SQ จะกินไฟน้อยกว่า แนว  SPL ครับ  พวกที่เล่นแนว SPL แบบเจาะกระบะซับ 12 นิ้ว 4 ดอก อะไรประมาณนี้ จำเป็นวางใดครับ  
เพราะจะช่วยเรื่องการจ่ายแอมป์ในเวลาการแข่งวัด DB อะครับ

ขอราคาด้วยครับ สนใจ

ขอราคาด้วยครับ สนใจ

ขอราคาและร้านที่ทำ  สนใจ
หน่อยครับ

ขอราคาและร้านที่ทำ  สนใจ
หน่อยครับ
eed_preeda โพสต์เมื่อ 26/4/2012 18:36

ติดต่อได้ตามลิ้งเลยครับ
http://www.flatdesign-caraudio.c ... &extra=page%3D1

ติดตั้งสวย และเดินสวยไฟเรียบร้อยมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host