"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีด้วยอีกคนครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นั่น ไม่บอกเลย  พี่เอก...นัดกันมาเลี้ยงเลย ...
I_sus โพสต์เมื่อ 22/3/2012 09:46

วันที่6เมษายน.  ครับเซ้น.  ที่สโมสรตำรวจ.  ห้องบุญยจินดา6.  เชิญด้วยน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

.........ยินดีต้อนรับเข้าสมาคมวะป๋า55555
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆ
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

เมื่อไร ที่ไหน ไม่เห็นบอกกันบ้างเลย อิอิ
ยินดีกับพี่ ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 22/3/2012 08:23

6เมษายน เชิญมากินเลี้ยงครับ  โส  ที่  สโมสรตำรวจ..ห้องบุญยจินดา 6  ครับ

ยินดีด้วยนะค่ะ

6เมษายน เชิญมากินเลี้ยงครับ  โส  ที่  สโมสรตำรวจ..ห ...
aekmo โพสต์เมื่อ 22/3/2012 15:24

สโมรสตำรวจที่ไหนครับ แล้วงานเริ่มกี่โมงครับ ผมต้องขอดูเวลาอีกที่นะครับวันที่ 6 ผมทำงานอ่ะ ถ้าไปได้ก็จะไปนะครับ ขอบคุณมากครับที่ชวนครับ ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆนะพี่

ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวย ร่ำรวย คร๊าบบบบบบบ

ยินดีด้วยครับพี่  ขออวยพรหน่อยนะครับ  ใหญ่- ใหญ่ในหน้าที่การงาน  ยาว-อายุยืนยาว คง- มั่นคงในความรัก ทน-ทนด้วยอุปสรรคที่เข้ามานะครับ

ยินดีด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host