"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากรู้ข้อcityครับ

ตามหัวข้อเลยครับcityนีวิ่งได้กี่กิโลลิตรอะครับข้อความเป็นจริงนะครับ.....แล้วออฟชั่นcityเยอะแค่ไหนถ้าเทียบกับalmereครับพอดีชอบcityมากกว่าแต่งไม่แน่นใจความคุ้มระวาง2รุ่นนี้ครับผู้รู้ช่วยคำนวนแล้วบอกนะครับ.ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามที่หน้าปัดโชว์น่ะครับ
วิ่งที่ 80 - 90 km/h ประหยัดอยู่ที่ 20 -21 km/l (ทางไกล)
วิ่งตามในเมืองรถไม่ติดมาก ประมาณ  18 Km/l
วิ่งกลับบ้าน จาก ปทุม - นครศรี ความเร็ว  120-140 ผมวิ่งที่ 14-15 Km/l

เติมน้ำมัน 800 บาท ลิตรล่ะ 37.88 บาท วิ่งได้  400 Km
รักษาความเร็วให้คงที่อย่างเร่งแรงๆ  รับรองครับว่าประหยัด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุนคับ

เก็บข้อมูล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host