"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครรูจักอะไหล่แอร์รถยนต์ยี่ห้อฟอมูล่าบ้างครับ

ใครรู้จักอะไหล่คอมเพรสเซอร์แอร์ หรืออะไหล่ที่เกี่ยวกับแอร์รถยนต์ ยี่ห้อฟอมูล่า บ้างครับ
พอดีเค้าติดต่อมาให้เป็นเซล อยากรู้ว่าใช้ดีมั้ย และนิยมใช้กันแค่ไหน พอดีเคยได้ยินแต่ของเด็นโซ่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

update ปัจจุบันได้มาทำที่บริษัทแล้วครับ ถือเป็นบริษัทที่ถือเป็นเจ้าตลาดอะไหล่แอร์รถยนต์ มีขายทั้งในและต่างประเทศรวมถึงถือเป็น OEM (ผู้ผลิตของแท้) ในรถบางยี่ห้อ บางรุ่นด้วย ร้านแอร์รถยนต์จะรู้จักหมดเลย ถ้ามีข้อซักถามเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์สอบถามได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host