"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลงชื่อสมาชิกที่จะไป อีสานสัญจร"เขาค้อ" 24-25 มีนาคม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/3/2012 18:57 โดย deltaman

สืบเนื่องจากกระทู้ http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
ทริปนอกรอบโซนอีสานสัญจร ประจำปี 2012 "เขาค้อ"  กรุณาลงชื่อในกระทู้นี้ผมจะ update ให้
**ค่าใช้จ่าย เรื่องที่พักลานกางเตนท์ ไร่จันทร์แรมรีสอร์ท  เอาเตนท์มาเอง คนละ 250 บ.(อาหาร 2 มื้อ เย็น-เช้า)   เช่าเตนท์+เครื่องนอน ของรีสอร์ท คนละ 400 บ.(อาหาร 2 มื้อ)
ขอจำนวนแน่นอนเดี๋ยวจองไม่ทันเพราะลานกางเตนท์อยู่บนเนินสูงสุดของรีสอร์ทดังนั้นกลางได้จำกัด ส่วนบ้านพักให้จองเองนะครับที่
http://www.raichanramresort.9nha.com
1.  ครูอุ๋ย + ครูณู + น้องลิลลี่ + พี่แอ๊ปเปิล    (ขอนแก่น)      เอาเตนท์ไปเอง       ลูกชิ้นหมูทิพย์ 50 ไม้จ้า      
2.  ครูพีช + คุณบี(โบราณคดี)                    (ขอนแก่น)       เช่าเตนท์รีสอร์ท      ขนมกุบกิบ+ไปแชร์
3.  อ.เกตุ + ??(ลุ้นๆ)                            (กาฬสินธุ์)      เอาเตนท์ไปเอง       ไปแชร์อาหารเครื่องดื่ม
4.  โหน่ง + ผู้ติดตาม                             (โคราช)          เอาเตนท์ไปเอง       ผัดหมี่โคราช+กุนเชียงโคราช+ขนมข้าวตังโคราช
5.  เอ้+ฟ้า                                           (อุบล)             เอาเตนท์ไปเอง       สรุา 1 ลัง โซดา 1 ถาด
6.  อ.แม็กซ์                                         (สารคาม)        เอาเตนท์ไปเอง         แชร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

up กันหน่อยนะ ใครไปบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นายหญิงขอเช่าเต้นและชุดเครื่องนอน ไปคนเดียว ไม่มีผู้ติดตาม หาเข้าข้างหน้า เอิ๊กกก ว่าแต่รถใครว่างขอเกาะไปด้วยเด้อจ้าาา นางมีกระเป๋าใบเดียว เอิ๊กกก
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ไปด้วยคร๊าบบบ
โหน่ง + ผู้ติดตาม            (นครราชสีมา)      เอาเตนท์มาเอง      ผัดหมี่โคราช+กุนเชียงโคราช+ขนมข้าวตังโคราชค๊าบ

ผมเอาเต้นท์ไปเองครับ อาหารไมมีไปกินกับคนข้างหน้า
ผู้ติดตามไม่แน่นอนเพราะ โสด

เอ้ + ฟ้า เอาเตนท์มาเองคร้าบ...มีสุรา 1 ลัง โซดา 1 ถาด...

นู๋ขอสัญญาว่า จะไม่ปาด จะไม่ซิง จะเป็นเด็กดีค่ะ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

upแล้วๆๆๆๆ  ใครจะไปยกมือขึ้นเร็ว  จะได้โทรจอง ที่พักกะเตนท์ นะ
เอาเป็นว่าพี่จะสรุปยอด 15 มีนาคม

อยากไปจัง เคลียร์งานก่อนนะอาจารย์ เดี๋ยวมายืนยันอีกที อิอิอิ

เคลียงานแล้วคับ...ผมไปนะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host